นายแพทย์ดิเรก ขำแป้น รองอธิบดีกรมควบคุมโรค เป็นประธานในการประชุม ติดตามการดำเนินโครงการขับขี่ปลอดภัย ใส่ใจสุขภาพ (Medical fitness to drive) ในพื้นที่จังหวัดสุโขทัย
วันที่ 23 กรกฎาคม 2567 นายแพทย์ดิเรก ขำแป้น รองอธิบดีกรมควบคุมโรค เป็นประธานในการประชุมติดตามการดำเนินโครงการขับขี่ปลอดภัย ใส่ใจสุขภาพ (Medical fitness to drive) ซึ่งกำหนดจัดที่จังหวัดสุโขทัย ในวันที่